«™♫ Çlub §Ç.þrõðuç†ïõή ♥™»
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Rapper ßαήd §Ç.þrõðuç†ïõή
Zẹp mẹ forum đê.... xấu wa' friend ơi...:)))))))
Tặng cho người bạn của tôi......-----------)))))))))))) Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 7:54 pm by liuluyh
zẹp đê pạn ơi.........thjz thì mìh chỉ choa làm...Smile))) làm forum nài xấu wóa......Thanh đa bình thạnh nàk.........pữa nào xuống zao lưu chơi hén.........=))

Comments: 0
Latest topics
» Zẹp mẹ forum đê.... xấu wa' friend ơi...:)))))))
Tặng cho người bạn của tôi......-----------)))))))))))) Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 7:54 pm by liuluyh

» ngỐk kím ck
Tặng cho người bạn của tôi......-----------)))))))))))) Icon_minitimeTue Sep 27, 2011 10:38 am by pélùg0207

» MƯA THÁG 2
Tặng cho người bạn của tôi......-----------)))))))))))) Icon_minitimeTue Sep 27, 2011 10:33 am by pélùg0207

» phía sau hạnh phúc
Tặng cho người bạn của tôi......-----------)))))))))))) Icon_minitimeTue Sep 27, 2011 10:31 am by pélùg0207

» Tuyển fame và Mem nha...
Tặng cho người bạn của tôi......-----------)))))))))))) Icon_minitimeSat Sep 24, 2011 8:37 pm by pjnzy

» TUYỂN THÀNH VIÊN MỚI - CHO BAND BIGKEY (ONLY LOVE)
Tặng cho người bạn của tôi......-----------)))))))))))) Icon_minitimeSat Sep 24, 2011 7:36 pm by pjnzy

» tuyển ck...
Tặng cho người bạn của tôi......-----------)))))))))))) Icon_minitimeFri Sep 23, 2011 7:35 pm by AC Key

» gười BQT-quản lý và mem:)
Tặng cho người bạn của tôi......-----------)))))))))))) Icon_minitimeFri Sep 23, 2011 1:48 pm by pjnzy

»  Vì sao không có hạnh phúc?
Tặng cho người bạn của tôi......-----------)))))))))))) Icon_minitimeMon Mar 28, 2011 3:02 pm by gianggiangonline

» Thông báo các bạn trong club SC.Production
Tặng cho người bạn của tôi......-----------)))))))))))) Icon_minitimeSun Dec 05, 2010 8:11 pm by AC Key

Top posters
AC Key
Tặng cho người bạn của tôi......-----------)))))))))))) Vote_lcapTặng cho người bạn của tôi......-----------)))))))))))) Voting_barTặng cho người bạn của tôi......-----------)))))))))))) Vote_rcap 
Bj.rapper
Tặng cho người bạn của tôi......-----------)))))))))))) Vote_lcapTặng cho người bạn của tôi......-----------)))))))))))) Voting_barTặng cho người bạn của tôi......-----------)))))))))))) Vote_rcap 
[pilùnzknw].ss"
pjnzy
gianggiangonline
pélùg0207
violet
dschun
ACkey.rapper
Bj.Thai.Tu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Poll

Tặng cho người bạn của tôi......-----------))))))))))))

Go down 
Tác giảThông điệp
AC Key
Admin
AC Key

Tặng cho người bạn của tôi......-----------)))))))))))) Empty
Bài gửiTiêu đề: Tặng cho người bạn của tôi......-----------))))))))))))   Tặng cho người bạn của tôi......-----------)))))))))))) Icon_minitimeThu Sep 02, 2010 12:07 pm

LỜI NHẠC BUỒN

Tao Muốn viết tất cả nhưng sao viết hoài ko hết………………………….
Tao Muốn nói tất cả nhưng sao nói hoài cũng chưa song………………..
Tao Muốn .....tao muốn nhiều nhiều lắm............
Nhưng vì đường đời còn gian nan ,trông gai vẫn còn đó,thử thách vẫn còn nhìu….”bước vào đời”……………
Tao ko muốn xa anh em của tao………….
Các bạn của tao, gia đình của tao……….
Nhưng tao cũng ko thể lẩn tránh số phận………
Tụi Mày cũng như tao,…………….
Đứa nào cũng thích rap,…đứa nào cũng muốn beat cho mình đc một bài hoàn chình…… thể hiện mình…sợ chi đâu mà ko thử 1 lần!…….
Đôi khi tao muốn rap thật hay cho mày nghe……………..
Nhưng mà cảm súc lại đâu mất, cuống họng tao khô……………
Lời văn tao nhạt nhèo………….
Ko vần ko nhịp…………..
Mày chê tao hát dở…………….
ừh!…tao nhận tao hát dở………….
Nhưng tao và tụi mày vẫn vui vẻ, tâm sự có nhau……………
Đứa này hát hay, thằng kia hát dở…………….
Tuy tao chê vậy, nhưng tao đâu có khinh tụi mày…………….
Tao muốn nói thẳng để mày quyết tâm mà tập……………
Nhiều khi tao cũng có khác gì tụi mày…………..
Viết có đoạn lời mà mãi cũng ko song………………….
Viết rùi lại xóa, xóa đã lại viết cứ thế , đến đau cả đầu hoa cả mắt….Smile)
quay sang nhìn chiếc đồng hồ mới biết đã xế quá nửa ngày….” Thế là thức nguyên 1 đêm”
Tao muốn đc ngủ………..
Tao muốn đc ăn ngon,………..
Muốn đc người yêu đẹp………..
Tao muốn ở bên tụi mày………….
Tao muốn nhiều lắm………….
Nhưng tao ko thể….cuộc đời ai cũng có lúc này có nọ…sống bon chen mà làm gì…
Chỉ cần tìm thấy đc niềm vui, hạnh phúc là đủ rồi….
Ai cũng có những lúc thăng trầm, lên xuống…
Tao và tụi mày tuy ko sinh cùng giờ...........Cùng ngày.....cùng tháng …cùng năm…..
Nhưng tao là người việt nam đấy!…mày cũng zị………………
mày thích rap, tao cũng đâu thua gì,……………….
tao có đam mê, mày cũng thế..đâu thằng nào hơn kém nhau đâu ..tao có thành công,
nhưng cũng có thất bại….ko ai hoàn hảo cả……..
Đâu phải lúc nào mọi việc cũng suôn xẻ….……tại tao chịu khó…tao mân mê..tìm tòi…mày mò học hỏi….chứ cũng hơn mày là bao nhiu……
Đôi khi vô tình Nhìn tờ lịch tao lại thấy buồn….
tao ước gì thời gian ngừng trôi..để tao và tụi mày đc bên nhau mãi…
Vậy đấy!...chỉ còn vài tuần nữa thôi………………………!
tao phải xa tụi mày rùi, rùi! Tao buồn biết bao…!
tao nhớ biết bao………………………..”………”
tôi nhắm mắt lại..mà sao thời gian vẫn trôi.....dòng sông vẫn chảy........nước mắt vẫn rơi..........
.......chậm...chậm....
........nhanh....nhanh....
..........gần.....gần....
............xa....xa......
...............người thân ta nói bạn bè....người chưa quen biết ta kết giao láng giềng.........................
tao với mày là hai thằng bạn mới
mới quen nhau chưa quá nửa trăng tròn
tao có đôi tay thô, màu da đen ngăm nắng
mày có bàn chân dài, đôi mắt đen đen
tao thích ráp....nhưng mà tao hát dở
mày ko chê....mày tìm cảm hứng cho tao
tao tuy nghèo...nhưng lòng tao ko đục
mày tuy hiền.....tao đâu giám koi thường
vì tao biết tao mày là thằng bạn mới
dù 1 dù 2 tao mày cũng biết nhau..!

Tặng cho người bạn của tôi......-----------))))))))))))
Trang 1 trong tổng số 1 trang