«™♫ Çlub §Ç.þrõðuç†ïõή ♥™»
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Rapper ßαήd §Ç.þrõðuç†ïõή
Zẹp mẹ forum đê.... xấu wa' friend ơi...:)))))))
Ký ức buồn - Bjrapper Ty Na Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 7:54 pm by liuluyh
zẹp đê pạn ơi.........thjz thì mìh chỉ choa làm...Smile))) làm forum nài xấu wóa......Thanh đa bình thạnh nàk.........pữa nào xuống zao lưu chơi hén.........=))

Comments: 0
Latest topics
» Zẹp mẹ forum đê.... xấu wa' friend ơi...:)))))))
Ký ức buồn - Bjrapper Ty Na Icon_minitimeTue Mar 20, 2012 7:54 pm by liuluyh

» ngỐk kím ck
Ký ức buồn - Bjrapper Ty Na Icon_minitimeTue Sep 27, 2011 10:38 am by pélùg0207

» MƯA THÁG 2
Ký ức buồn - Bjrapper Ty Na Icon_minitimeTue Sep 27, 2011 10:33 am by pélùg0207

» phía sau hạnh phúc
Ký ức buồn - Bjrapper Ty Na Icon_minitimeTue Sep 27, 2011 10:31 am by pélùg0207

» Tuyển fame và Mem nha...
Ký ức buồn - Bjrapper Ty Na Icon_minitimeSat Sep 24, 2011 8:37 pm by pjnzy

» TUYỂN THÀNH VIÊN MỚI - CHO BAND BIGKEY (ONLY LOVE)
Ký ức buồn - Bjrapper Ty Na Icon_minitimeSat Sep 24, 2011 7:36 pm by pjnzy

» tuyển ck...
Ký ức buồn - Bjrapper Ty Na Icon_minitimeFri Sep 23, 2011 7:35 pm by AC Key

» gười BQT-quản lý và mem:)
Ký ức buồn - Bjrapper Ty Na Icon_minitimeFri Sep 23, 2011 1:48 pm by pjnzy

»  Vì sao không có hạnh phúc?
Ký ức buồn - Bjrapper Ty Na Icon_minitimeMon Mar 28, 2011 3:02 pm by gianggiangonline

» Thông báo các bạn trong club SC.Production
Ký ức buồn - Bjrapper Ty Na Icon_minitimeSun Dec 05, 2010 8:11 pm by AC Key

Top posters
AC Key
Ký ức buồn - Bjrapper Ty Na Vote_lcapKý ức buồn - Bjrapper Ty Na Voting_barKý ức buồn - Bjrapper Ty Na Vote_rcap 
Bj.rapper
Ký ức buồn - Bjrapper Ty Na Vote_lcapKý ức buồn - Bjrapper Ty Na Voting_barKý ức buồn - Bjrapper Ty Na Vote_rcap 
[pilùnzknw].ss"
pjnzy
gianggiangonline
pélùg0207
violet
dschun
ACkey.rapper
Bj.Thai.Tu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Poll

Ký ức buồn - Bjrapper Ty Na

Go down 
Tác giảThông điệp
Bj.rapper
Mod
Bj.rapper

Ký ức buồn - Bjrapper Ty Na Empty
Bài gửiTiêu đề: Ký ức buồn - Bjrapper Ty Na   Ký ức buồn - Bjrapper Ty Na Icon_minitimeFri Oct 22, 2010 6:17 pm

Lyrics:
Anh ak nếu đã nắm tay em rồi thì có bao giờ anh sẽ buôn ra hok, kờ quá ak nếu như em buôn tay ra thì anh sẽ nắm tay em đến suốt cuộc đời này, mà thui.

Hỡi kỹ niệm của những ngày xa xưa và những kỹ niệm dưới con mưa đễ chờ đợi em, đễ chờ đợi em giờ đây đã chóng qua, tình ta giờ đây không con thiết tha mặn mà, thì thôi đành cách xa đôi ta hok còn yêu nhau được nữa, thì thui hãy quên như chưa từng gặp, chưa từng yêu, như chưa từng có những kỹ niệm iu kiều, giờ đây dù có nói nói bao điều thì cũng vẫn như thế em vẫn đi và cũng vẫn hok hiễu một người đi và một người khóc thật nhiều, khóc thật nhiều rồi có được bao nhiêu, khóc thật nhiều rồi có được bao nhiêu, khóc thật nhiều rồi có được bao nhiêu, có được bao nhiêu.

Ngồi đây nhớ lại bao kĩ niệm bao ký ức xót xa bùn đau, nay chúng ta mỗi người một nơi và mình em khóc thầm trong nỗi bùn trong bóng túi hok ai kề bên vì em anh tuông lệ trào tình ta giờ đã chia đôi.

Vậy là anh đi thật sao? sao anh ra đi vội vàng đễ tình ta giờ chót lỡ làng đễ con tim em giờ nát tan. Hỏi, hỏi thế giang tình ấy là chi kỹ niệm có được đễ làm jì và rồi người cũng bước đi, bỏ quên, bỏ quên hết bao nhiu tháng ngày tay nắm tay kề vai chung lối cùng bước bên nhau thật đám say, ngày đâu tiên, ngày đầu tiên gặp em, là một đêm trời lạnh với chiếc áo mong manh, anh đã cho em một cữ chỉ, một ánh mắt thật quá trong xanh, trời lạnh, trời lạnh nhưng lòng người hok lạnh. Trong em cơn mưa giờ đã tạnh, giờ đã có một người như anh che chở cho em trong cuộc đời cô quạnh, em cứ tưởng mình thật hạnh phúc, em cứ tưởng mình được yêu thương từng chút, từng chút, từng chút một vậy mà sao thật quá đột ngột anh đã ra đi bỏ lại một người, anh đã bỏ sau lưng một nụ cười hok koi em bằng một phần mười người ta hok thèm đếm xĩa đếm một con tim đã yêu anh quá thiết tha.

Ngồi đây nhớ lại bao kĩ niệm bao ký ức xót xa bùn đau, nay chúng ta mỗi người một nơi và mình em khóc thầm trong nỗi bùn trong bóng túi hok ai kề bên vì em anh tuông lệ trào tình ta giờ đã chia đôi.

Chia đôi, chia tay rồi đó em.

Vậy thui hãy quên đi em, quên đi như chưa từng gặp, quên đi như chưa từng có của nhau đễ hok còn phải khổ đau, hok phải em hok có chiều cao, hok phải là vì em nói xạo chỉ vì tình mình quá hư hao, chỉ vì những giấc mơ là hư ảo, tình mình hok bao giờ được như chiêm bao, hok thể mãi bên nhau như từng mình ước ao yêu là thế, tình là thế dù có níu kéo đi nữa thì cũng hok thể, em yêu anh, anh yêu em thì cũng có được chy, thui thì anh cũng phải đành bước đi vì vì người ta tốt hơn em, vì người ta tin anh hơn em, còn em là jì rốt cuộc thì cũng vẫn là … cũng vẫn mong với mối tình trong mơ và em thật là ngây thơ nên nay em cũng phải đành bơ vơ.

Em, em hãy tỉnh lại đi tình yêu hok như em nghĩ đâu em, anh đã mong có một ngày em sẽ nhận ra điều đó, tình yêu thì cũng vẫn dã dối như nhau thui.

Ngồi đây nhớ lại bao kĩ niệm bao ký ức xót xa bùn đau, nay chúng ta mỗi người một nơi và mình em khóc thầm trong nỗi bùn trong bóng túi hok ai kề bên vì em anh tuông lệ trào tình ta giờ đả chia đôi.

Ký ức buồn - Bjrapper Ty Na
Trang 1 trong tổng số 1 trang